Sana'o'in Katin Kati 15 Mai Sauƙi Kuma Launi

Sana'ar Kati

Hoto | Pixabay

Hannun kati abu ne mai ban sha'awa don kerawa saboda yana ba ku damar yin ƙira sosai da ƙira mai launi cikin ɗan lokaci. Dukku da yaranku za ku ji daɗi ta hanyar barin tunaninku ya tashi don yin ƙananan ayyukan fasaha tare da kwali.

Idan kuna son amfani da wannan kayan a cikin sana'ar ku na gaba, to zan gabatar muku Sana'ar kwali 15 mai sauqi qwarai da kyau wanda da shi za ku yi nishadi da yawa. Kada ku rasa shi!

Katon ladybug

Katon ladybug

Abubuwan da ke biyowa ɗaya ne daga cikin mafi kyawun zane-zane na kwali waɗanda yara za su iya yi don ba da nishadi da bazara sosai ga ɗakunansu ko ma ajin makarantar su.

Abubuwan da za ku buƙaci yin wannan kwali ladybug Suna da sauƙi da sauƙin samun: katunan launi (baƙar fata da ja), sandar manne, idanu don sana'a, alamar baki, fensir, mai mulki da almakashi. Lallai mafi yawansu za ku kasance a gida!

Ana yin wannan alamar kwali a cikin ƙwanƙwasa. Dubi matakan da ke cikin sakon Katon ladybug kuma nan da nan za ku sami sakamakon a hannunku.

Minion kwali, cikakke don yin tare da ƙanana

Ma'aikatan kati

Abin da yaro ba ya so da ministocin? Suna ban dariya! Don haka tabbas za su so su ɓata lokacin sake ƙirƙira ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi so tare da ɗan kwali. Wata dama ce a gare su don haɓaka ƙirƙirarsu da jin daɗin yin wasa da fenti, alamomi da kwali.

Kayan da za ku buƙaci kaɗan ne da sauƙin samun: kwali mai launi (rawaya da shuɗi), idanu masu fasaha, alamar baƙar fata, kwali na takarda, manne da almakashi. Don sanin yadda ake tara su duka kuma ƙirƙirar waɗannan minions, zaku sami umarnin a cikin gidan Minion kwali, cikakke don yin tare da ƙanana.

Tsutsa mai ban dariya tare da kwali mai launi

kwali tsutsa

Wani babban sauƙi don yin sana'ar kwali don yara su ci gaba da yin nishadi na ɗan lokaci wannan kyakkyawa ne mai launi tsutsa mai ban dariya tare da kwali. Har ila yau, don aiwatar da ingantattun ƙwarewar motar su a aikace.

Don yin shi za ku buƙaci katunan guda biyu masu launi daban-daban, wani mold don yin da'irar girman da kuka fi so, alamar baƙar fata, almakashi, fensir, gogewa da sandar manne. Sakamakon ƙarshe yana da ban sha'awa kuma yara za su iya amfani da su don yin ado da ɗakin su ko kuma suyi wasa. Kuna iya ganin yadda ake yin shi a cikin sakon Tsutsa mai ban dariya tare da kwali mai launi.

Furewar Kirsimeti mai sauƙi tare da kyalkyali Cardstock

Kwali Bishiyar Kirsimeti

Tare da bukukuwan Kirsimeti a kusa da kusurwa, lokaci ya yi da za a shirya duk kayan ado a cikin gidan. Idan kuna son ba da naku taɓawa ta asali kuma kuyi wani abu daban a wannan shekara don yin ado da shi, yaya game da wannan Kirsimeti itace? Yana ɗaya daga cikin mafi sauƙin sana'ar kwali da zaku iya shiryawa.

Me zaku bukata? A haƙiƙa, ƙaɗan kaɗan ne kayan: koren kati mai kyalkyali (girman DINA4), taurari biyu masu ɗaure kai, sandar manne ko manne da almakashi biyu. Don ganin umarnin, kawai danna kan post Furewar Kirsimeti mai sauƙi tare da kyalkyali Cardstock.

Mummunan kwali mummy ga Halloween

Katin Mummy

Hakanan akwai kayan sana'ar kwali da za a yi a Halloween, kamar su wannan nice mummy. Abu ne mai sauqi ka yi, har ma da qananan yara, don haka da zarar ka gama shi za ka iya amfani da shi wajen yin ado da dakunan gida daban-daban, ka sanya shi a kan tarkace ko a cikin kayan makaranta kuma za ka sami yanayi mai ban sha'awa ga waɗannan. hutu.

Kayayyakin da za ku samu don yin wannan mummy sune baƙin kwali, fensir, gogewa, farar zaren, idanu masu motsi, gam, almakashi da tef. Don ganin mataki-mataki na yadda ake yin shi, duba post ɗin Mummunan kwali mummy ga Halloween.

Kifin kifin mai zane, mai kyau don yi tare da yara

kwali articulated kifi

Wannan shi ne wani mafi ban sha'awa kuma mafi sauƙin sana'ar kwali da za ku iya shirya wa yara suyi wasa da su. Cikakkun yin su a gida da rana lokacin da suka gaji! A kwali haɗin gwiwa kifi.

Kayan da za ku buƙaci ba su da rikitarwa kuma yawancin su tabbas kuna da su a gida. Katuna ne masu launi, idanu, manne, almakashi da alkalami ko alama. Kuna iya ganin yadda ake yin shi a cikin sakon Kifin kifin mai zane, mai kyau don yi tare da yara.

Black cat tare da kwali: fasahar Halloween don yin tare da yaro

kwali bakar fata

Wani kayan sana'ar kwali mai siffar dabba mafi kyawun abin da zaku iya yi a cikin abin sha'awa shine wannan kyakkyawa baƙin cat. Yana da inganci ga kowane lokaci amma musamman ga Halloween idan kuna son yin kayan ado mai jigo na gidan.

Wadanne kayan za ku buƙaci? Baki da kati masu launi, idanun fasaha, manne, da almakashi. Kamar yadda kuke gani, abubuwa ne masu sauƙin samu a gida don haka ba za ku buƙaci siyan su ba idan kuna yin sana'a akai-akai. Ina ba da shawarar ku karanta sakon Black cat tare da kwali: kayan aikin Halloween da za'a yi da yara don koyon yadda ake yin shi.

DIY: Akwatin kyautar kwali

Hanyoyi guda uku don yin akwatinan kyauta

Idan dole ne ku yi kyauta ba da daɗewa ba, fasaha mai zuwa za ta kasance da amfani sosai don ajiye kyautar a ciki idan ƙarami ne. Yana da a akwatin kwali wanda kawai za ku buƙaci ɗan kwali, mai mulki da fensir, manne.

Yanzu da Kirsimeti ke gabatowa, waɗannan nau'ikan sana'ar kwali sun zo da amfani don ba da kyaututtuka. Don haka kada ku yi shakka, idan kuna son yin ƙoƙarin yin wannan kyakkyawan akwatin za ku iya samun umarnin a cikin gidan DIY: Akwatin kyautar kwali.

Kayan kwali na ado

Kwalin kwali

Wadannan sana'o'in kwali na iya zama kamar masu rikitarwa amma a zahiri ba su kasance ba tunda tare da taimakon samfuri matakan suna sauƙaƙa sosai. Wadannan kayan ado suna da kyau don yin ado da gidanka a cikin launi, na asali da na hannu.

Kamar sauran sana'o'i, a cikin wannan ba za ku buƙaci amfani da kayan da yawa ba. Almakashi kawai, fensir, gogewa da kwali mai launi. Kuna iya samun samfuri a cikin gidan Kayan kwali na ado.

Halloween vampires

Halloween vampires

da halloween vampires Waɗannan su ne wasu kayan aikin kwali waɗanda za ku iya shirya don ba da asali da taɓawa daban-daban ga gidan yayin wannan biki. Yara za su so yin waɗannan vampires kwali! Ba su da rikitaccen matakin wahala don haka za su gama su nan da nan kuma su sami babban lokaci.

Kuna buƙatar takarda bayan gida na kwali, baƙar fata, idanu masu sana'a, manne, almakashi, ƙaramin cakulan cakulan da wasu 'yan wasu abubuwa. Idan kana son sanin sauran, danna kan Halloween vampires.

Easy superhero tare da sandunan hannu da katako

Easy superhero tare da sandunan hannu da katako

Abin da ke biyo baya sana'a ce mai ban sha'awa don ƙananan yara su yi nishadi, tunda ba shi da wahala. Yana da game da a Jarumi wanda aka yi da sanduna wanda zaku iya tsara yadda kuke so. Ko dai yana zayyana Uniform ɗinsa ko zanen fuskarsa.

A matsayin kayan aiki za ku buƙaci: sandunan fasaha, kwali don yin cape, alamomi da manne. Mai sauki kamar wancan! Idan kuna son ɗaukar ɗan wahayi don ganin yadda ake yin shi, kar ku rasa post ɗin Easy superhero tare da sandunan hannu da katako.

Bakan gizo kwali abin wuya

Bakan gizo Katin

Wannan yana ɗaya daga cikin mafi kyawun kayan aikin kwali da launuka waɗanda zaku iya yi don ƙawata ɗakin jariri ko ɗakin yara. Yana da game da a abin wuya bakan gizo wanda aka yi masa ado da gajimare da ɗigon ruwan sama waɗanda za ku iya yi a cikin jiffy. Ko da ƙananan yara a cikin gida zasu iya taimaka maka da wasu matakai.

A cikin post Bakan gizo kwali abin wuya za ku sami koyaswar bidiyo don yin wannan sana'a. Rubuta kayan da kuke buƙata! Kayan kati masu launi, stapler, pompoms na auduga, zaren launi, beads da wasu 'yan wasu abubuwa.

Easy Card Stock Ladybug

Katon ladybug

Mai zuwa wani nau'i ne na daban 'yan mata da za ku iya yi da kwali. Kuma watakila mafi sauki! Don haka yana da kyau yara su yi amfani da fasahar sana'ar kwali.

Wadanne kayan za ku buƙaci don yin wannan ladybug? Wasu takardan gini masu launi, idanun fasaha, alamar baƙar fata, almakashi, da manne. Kuna iya ganin matakai a cikin sakon Easy Card Stock Ladybug.

Kwali da crepe takarda malam buɗe ido

Labarin Kwali

Idan ƙananan suna son yin sana'a tare da kwali tare da siffofin dabba, wannan abin ban mamaki kwali da crepe takarda malam buɗe ido Yana da kyau a yi la'asar da suka ɗan gundura a gida.

Ana iya samun mataki zuwa mataki don yin sana'a a cikin gidan Kwali da crepe takarda malam buɗe ido. Abubuwan da za ku buƙaci suna da sauƙin samu: kwali mai launi da takarda mai laushi, idanun fasaha, manne, alamomi, da almakashi. Ba da daɗewa ba, za ku sami nau'ikan malam buɗe ido masu yawa don yin ado da gidan!

Bouquet furen kwali, cikakke don samun cikakkun bayanai

Littafin rubutu na kwali

Idan kuna son ba da asali da taɓawa daban-daban ga kayan makaranta na yara, wannan ɗayan sana'ar kwali ne wanda zaku fi so. Yana da game da a furanni na furanni wanda za ka iya ƙara saƙo na musamman ko ƙarfafawa.

Ana yin shi a cikin ɗan lokaci kuma za ku buƙaci ƴan kayan aiki! Katuna kawai launuka daban-daban, manne don takarda da almakashi. Wannan sauki! A cikin sakon Kwali furanni bouquet Za ku sami ɗan gajeren koyawa na bidiyo tare da matakan da za ku bi don yin wannan sana'a.


Abubuwan da ke cikin labarin suna bin ka'idodinmu na ka'idojin edita. Don yin rahoton kuskure danna a nan.

Kasance na farko don yin sharhi

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Mai alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Dalilin bayanan: Gudanar da SPAM, gudanar da sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.